| ชื่อสินค้า | อุตสาหกรรม RK3588 บอร์ด ARM แบบฝัง JLD-I02 |
|---|---|
| เอ็นพียู | 6 ท็อป |
| ขนาดพีซีบี | 170 มม.* 170 มม |
| ระบบปฏิบัติการ | ANDROID11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | อินพุต DC12V |
| ชื่อสินค้า | อุตสาหกรรม RK3588 บอร์ด ARM แบบฝัง JLD-I02 |
|---|---|
| เอ็นพียู | 6 ท็อป |
| ขนาดพีซีบี | 170 มม.* 170 มม |
| ระบบปฏิบัติการ | ANDROID11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | อินพุต DC12V |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดแขนติดตั้งอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ซีพียู | ร็อคชิป RK3588 |
| จีพียู | แขนมาลี-G610 MC4 |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 ประเภท, ตัวเลือก, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น), RS485 (0-2 ชิ้น) |
| แหล่งจ่ายไฟ | อินพุต DC12V |
| ชื่อสินค้า | 1G DDR3 RAM ที่รองรับ Android Embedded Board พร้อมวิดีโอ HD MI OUT JLD096 |
|---|---|
| ช่องเสียบยูเอสบี | USB HOST/OTG |
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | รองรับการ์ด TF --- ดิสก์ 32G สูงสุด |
| ขนาด PCB | 120mmX85mm |
| ระบบปฏิบัติการ | Android8.1/10.0 |
| ชื่อสินค้า | 10.1 นิ้ว Wi Fi ฝังตัว Android/Linux Board RK3288 บอร์ด Android PCB อุตสาหกรรมที่มีเอาต์พุต HDMI สำห |
|---|---|
| หน่วยความจำ | 8G ~ 64G สำหรับตัวเลือก (Open Board Standard คือ 8G) |
| ขนาด PCB | 145mmx100mmx1.6mm |
| เอชดีเอ็มไอ | เอาต์พุต HMDI |
| เครือข่าย | 6. สนับสนุน 10/100/1000 MHz LAN และ WiFi ไร้สาย 2.4 หรือ 5G |
| ชื่อสินค้า | Multi Interface RK3568 บอร์ดแขนอุตสาหกรรมที่มี Dual Gigabit LAN เข้ากันได้กับ Android 11 และ Linux J |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 / อูบนูตู 20.04 / เดบิอัน 10 |
| ระยะอุณหภูมิ | -20°C ถึง 80°C |
| ประเภท | PCB หลายชั้น |
| วัสดุ | RF4 |
| ชื่อ | บอร์ด ARM อุตสาหกรรม |
|---|---|
| ขนาด | 164 มม.*100 มม.*1.6 มม. |
| GPU | GPU Mali-T860 รองรับ OpenGL ES1.1/2.0/3.0/3.1, OpenCL |
| รุ่นหมายเลข | JLD-A06 |
| EMMC | ตัวเลือก 16G/32G/64G/128G |
| แบบอย่าง | บอร์ด ARM แบบฝังสำหรับเครื่อง KIOSK POS |
|---|---|
| พอร์ตอนุกรม | รองรับ TTL、 RS232 |
| อีเทอร์เน็ต | สนับสนุน 1,000 MHz |
| อินเตอร์เฟส USB | USB HOST/OTG |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| แบบอย่าง | บอร์ด ARM แบบฝังสำหรับเครื่อง KIOSK POS |
|---|---|
| พิมพ์ | PCB หลายชั้น |
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| แบบอย่าง | บอร์ด ARM แบบฝังสำหรับเครื่อง KIOSK POS |
|---|---|
| หน่วยความจำ | 2G / 4G / 8G DDR4 ตัวเลือก |
| อีเทอร์เน็ต | สนับสนุน 1,000 MHz |
| ชั้น | 4 |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |