| ความจุแรม | 2G/4G/8G DDR4 ตัวเลือก |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -20 °- 80 ℃ |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | โปรเซสเซอร์ RK3568 Quad-Core 64-bit Cortex-A55, ความถี่สูงสุด 2.0GHz |
| หน่วยความจำแฟลช | 16G-128G ให้เลือก |
| พอร์ตอนุกรม | 7 โดยรวม, ประเภทเสริม, TTL (1-7 ชิ้น), RS232 (0-6 ชิ้น), RS485 (0-2 พีซี) |
| ชื่อ | บอร์ด ARM แบบฝังสำหรับเทอร์มินัลบริการตนเอง |
|---|---|
| อินเตอร์เฟส USB | USB HOST/OTG |
| อีเทอร์เน็ต | สนับสนุน 1,000 MHz |
| ชั้น | 4 |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ด ARM อุตสาหกรรมแบบฝัง |
|---|---|
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย | อินเตอร์เน็ตไร้สาย 2.4G/5G BT |
| ระบบปฏิบัติการ | ANDROID11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| เลเยอร์ PCB | กระดาน 8 ชั้น |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 ประเภท, ตัวเลือก, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น), RS485 (0-2 ชิ้น) |
| ประเภท | PCB หลายชั้น |
|---|---|
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาด PCB | 140 มม.*91 มม.*1.6 มม. |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 / อูบนูตู 20.04 / เดบิอัน 10 |
| พอร์ตอนุกรม | TTL (1-7 ชิ้น), RS232 (0-6 พีซี), RS485 (0-2 พีซี) |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | แอนดรอยด์เมเธอร์บอร์ด |
| เติมไฟ | 12V เติมแสง (สวิทช์ที่ควบคุมได้) |
| โปรเซสเซอร์ | โปรเซสเซอร์ Cortex-A55 แบบ quad-core 64 บิต |
| แกะ | 2GB/4GB/8GB |
| ชื่อสินค้า | RK3568 RK3588 เมนบอร์ดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G / 4G / 8G DDR4 |
| อีเอ็มซี | ตัวเลือก 16G-128G |
| เลเยอร์ PCB | กระดาน 8 ชั้น |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 ประเภท, ตัวเลือก, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น), RS485 (0-2 ชิ้น) |
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G / 4G / 8G DDR4 |
|---|---|
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดเครื่อง เปิดและปิดเครื่องอัตโนมัติ |
| ระบบปฏิบัติการ | ระบบปฏิบัติการ Android 11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย | อินเตอร์เน็ตไร้สาย 2.4G/5G BT |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 ประเภท, ตัวเลือก, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น), RS485 (0-2 ชิ้น) |
| Ethernet | 10/100/1000M |
|---|---|
| PCB Size | 170mm*170mm |
| EMMC | 16G-128G Optional |
| OS | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Display | Support LVDS(dual 8),EDP,MIPI,HDMI,VGA |
| Type | Multilayer pcb |
|---|---|
| Material | RF4 |
| Layer | 6 |
| PCB Size | 170mmX170mm |
| OS | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| พอร์ต | Wi-Fi, USB 2.0, พอร์ตแสดงผล, อีเธอร์เน็ต, USB 3.0 |
|---|---|
| สภาพสินค้า | ใหม่ |
| แรม | DDR4, 2G/4G/8G |
| ประเภท CPU | rockchip |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |