| อุณหภูมิ | -20°-80°C |
|---|---|
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย | 2.4G/5G WiFi BT |
| รูสกรู | : กว้าง 4 มิลลิเมตร |
| อีเทอร์เน็ต | 10/100/1000m |
| EMMC | 16G-128G ให้เลือก |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ดฝังเครื่อง POS หน้าจอคู่ |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 |
| พอร์ตอนุกรม | รองรับ TTL、 RS232 |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| จีพียู | ARM G52 2EE สนับสนุน OpenGL ES 1.1/2.0/3.2, Opencl 2.0, Vulkan 1.1 |
| แกะ | 2GB/4GB/8GB |
|---|---|
| พอร์ตอนุกรม | TTL (1-7 ชิ้น), RS232 (0-6 พีซี), RS485 (0-2 พีซี) |
| เติมไฟ | 12V เติมแสง (สวิทช์ที่ควบคุมได้) |
| ชั้นวาง | รองรับ LVDS MIPI EDP HDMI Display |
| ชื่อสินค้า | แอนดรอยด์เมเธอร์บอร์ด |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ดระบบสมองกลฝังตัวสำหรับ KIOSK |
|---|---|
| กล้อง | รองรับอินเทอร์เฟซ USB |
| ซีพียู | RK3288 |
| ขนาดพีซีบี | 100 มม.* 80 มม |
| จีพียู | Mali-T764 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | RK3568 บอร์ดฝังตัว |
|---|---|
| GPU | mali-g52gpu |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Linux Ubuntu |
| เครือข่ายไร้สาย | การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตไร้สายไร้สาย 2.4g/5g |
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | รองรับ TF-Card |
| พอร์ตอนุกรม | TTL (1-7 ชิ้น), RS232 (0-6 พีซี), RS485 (0-2 พีซี) |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์ | โปรเซสเซอร์ Cortex-A55 แบบ quad-core 64 บิต |
| สพป | 1TOPS |
| รอม | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| ชื่อสินค้า | แอนดรอยด์เมเธอร์บอร์ด |
| แบบอย่าง | เมนบอร์ด ARM แบบฝัง JLD-P01 |
|---|---|
| พิมพ์ | PCB หลายชั้น |
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ด ARM อุตสาหกรรมแบบฝัง |
|---|---|
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย | อินเตอร์เน็ตไร้สาย 2.4G/5G BT |
| ระบบปฏิบัติการ | ANDROID11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| เลเยอร์ PCB | กระดาน 8 ชั้น |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 ประเภท, ตัวเลือก, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น), RS485 (0-2 ชิ้น) |
| ชื่อ | ทั้งหมดในเมนบอร์ดเดียว |
|---|---|
| อินพุตพลังงาน | อินพุต DC12V |
| จอแสดงผลหน้าจอคู่ | ไม่สนับสนุน |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องโฆษณา 4K อุปกรณ์แสดงผลเชิงพาณิชย์ |
| หน่วยความจำ | ตัวเลือกหน่วยความจำ DDR 2G/4G |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดแขนติดตั้งอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ซีพียู | ร็อคชิป RK3588 |
| จีพียู | แขนมาลี-G610 MC4 |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 ประเภท, ตัวเลือก, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น), RS485 (0-2 ชิ้น) |
| แหล่งจ่ายไฟ | อินพุต DC12V |