| ชื่อสินค้า | แบอร์ดแม่ลินูคซ์ที่ฝัง |
|---|---|
| พอร์ตอนุกรม | TTL (1-5)、 RS232 (2-4) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุต DC12V3A (ไม่รวมเครื่องพิมพ์) |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำปิดไฟปิดกั้นสวิตช์อัตโนมัติ |
| กล้อง | กล้อง USB |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ดระบบสมองกลฝังตัว |
|---|---|
| ซีพียู | RK3288 |
| จีพียู | Mali-T764 |
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G/4G LPDDR3 |
| EMMC | ตัวเลือก EMMC16G/32G/64G/128G |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดระบบที่ติดตั้งในเครื่องขายเอง พร้อมความจํา 8G และความอดทนต่ออุณหภูมิ -20 ถึง 80 เซนติเกรด |
|---|---|
| หน่วยความจำ | 8G ~ 64G สำหรับตัวเลือก (Open Board Standard คือ 8G) |
| อุณหภูมิปรับปรุง | -20 - 80 Centigrade |
| การเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, Wi-Fi, บลูทูธ |
| เอชดีเอ็มไอ | เอาต์พุต HMDI |
| ชื่อสินค้า | Rockchip RK3568 ป้ายดิจิตอลเมนบอร์ด HD-MI LVDS 4K HD LCD 2GB+32GB Android11 POS มาเธอร์บอร์ด Linux |
|---|---|
| ซีพียู | Quad-Core Cortex-A55 (64 บิตสูงถึง 2.0GHz)-มัลติทาสก์ที่มีประสิทธิภาพสำหรับเวิร์กโหลดที่ฝังตัว |
| จีพียู | ARM G52 2EE - รองรับ API กราฟิกขั้นสูง (OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1) สำหรับ UIS และการแสดงผล |
| แกะ | 2GB/4GB/8GB |
| รอม | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Machine Machine POS P08 |
|---|---|
| พอร์ต USB | ซ็อกเก็ต USB 2.0 ด้านใน*5、 โฮสต์ USB 2.0 ภายนอก*4、 OTG*1 |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04 |
| แสดง | สนับสนุน mipi |
| ไร้สาย | 2.4G/5G WiFi BT |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดแม่ Linux |
|---|---|
| ขนาดพีซีบี | 146 มม*70 มม*1.6 มม |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04 |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำปิดไฟปิดกั้นสวิตช์อัตโนมัติ |
| กล้อง | กล้อง USB |
| พอร์ตอนุกรม | TTL (1-7 ชิ้น), RS232 (0-6 พีซี), RS485 (0-2 พีซี) |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | แอนดรอยด์เมเธอร์บอร์ด |
| เติมไฟ | 12V เติมแสง (สวิทช์ที่ควบคุมได้) |
| โปรเซสเซอร์ | โปรเซสเซอร์ Cortex-A55 แบบ quad-core 64 บิต |
| แกะ | 2GB/4GB/8GB |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เมนบอร์ด POS การพัฒนาแบบฝังตัว |
|---|---|
| ปรับให้เข้ากับอุณหภูมิ | -20 ° ~ 80 ℃ |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Linux Ubuntu |
| อีเธอร์เน็ต | 10/100/1000m |
| ขนาด PCB | 102 มม.*146 มม. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บอร์ด POS แบบฝังสำหรับการแสดงเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | อัญมณี |
| อีเธอร์เน็ต | สนับสนุน 1,000 MHz |
| NPU | rk nnt 0.8t |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Linux Ubuntu |
| ชื่อสินค้า | 10.1 นิ้ว Wi Fi ฝังตัว Android/Linux Board RK3288 บอร์ด Android PCB อุตสาหกรรมที่มีเอาต์พุต HDMI สำห |
|---|---|
| หน่วยความจำ | 8G ~ 64G สำหรับตัวเลือก (Open Board Standard คือ 8G) |
| ขนาด PCB | 145mmx100mmx1.6mm |
| เอชดีเอ็มไอ | เอาต์พุต HMDI |
| เครือข่าย | 6. สนับสนุน 10/100/1000 MHz LAN และ WiFi ไร้สาย 2.4 หรือ 5G |