| ชื่อสินค้า | กระดานแขนฝัง |
|---|---|
| ซีพียู | RK3588 แปดคอร์ 4 * Cortex-A76 + 4 * Cortex-A55 พร้อมความถี่สูงสุด 2.8GHz |
| จีพียู | แขนมาลี-G610 MC4 |
| เลเยอร์ PCB | กระดาน 8 ชั้น |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 ประเภท, ตัวเลือก, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น), RS485 (0-2 ชิ้น) |
| ชื่อสินค้า | 16G-128G เมนบอร์ด POS เสริมพร้อมเอาท์พุทวิดีโอ HDMI และแผงสัมผัส I2C/USB อินเตอร์เฟส TP JLD-P01 |
|---|---|
| เอาต์พุตวิดีโอ | เอชดีเอ็มไอ |
| ร.ฟ.ท | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดไฟ, เปิดและปิดอัตโนมัติ |
| ความจุแรม | 2G/4G/8G DDR4 ตัวเลือก |
| กล้อง | กล้อง USB |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โพสเมอร์บอร์ด |
|---|---|
| แบบอย่าง | JLD-P02 |
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาด PCB | 125 มม.*90 มม.*1.6 มม. |
| ชื่อสินค้า | บอร์ด Linux แบบฝัง |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | Android11, Ubuntu20.04, Debian 10 |
| อินเตอร์เฟส USB | USB3.0 x2 USB 2.0*4 |
| เครือข่าย | รองรับ 10MHZ/100MHZ1000MHZ LAN และ 2.4G WIFI ผ่านสายไร้สาย |
| สารละลาย | RK3568 |
| ชื่อสินค้า | Linux Embedded Board (บอร์ดที่ฝังใน Linux) |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุต DC12V/3A |
| อินเตอร์เฟส USB | USB3.0 x2 USB 2.0*4 |
| กล้อง | รองรับกล้อง USB |
| การปรับแต่ง | ใช่ |
| ชื่อสินค้า | บอร์ด ARM แบบฝัง JLD-P03 |
|---|---|
| ซีพียู | RK3568 Quad-core 64-bit Cortex-A55 โปรเซสเซอร์ ความถี่สูงสุด 2.0GHz |
| รอม | 16G 32G 64G 128G |
| แรม | 2G 4G 8G |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| ชื่อสินค้า | แบอร์ดแม่ลินูคซ์ที่ฝัง |
|---|---|
| แผงสัมผัส | แผงสัมผัส I2C และ USB พอร์ต |
| กล้อง | กล้อง USB |
| พอร์ต USB | ซ็อกเก็ต USB 2.0 ด้านใน*5、 โฮสต์ USB 2.0 ภายนอก*4、 OTG*1 |
| ไร้สาย | 2.4G/5G WiFi BT |
| ชื่อสินค้า | มาเธอร์บอร์ด Linux แบบฝัง JLD-P08 |
|---|---|
| พอร์ต USB | ซ็อกเก็ต USB 2.0 ด้านใน*5、 โฮสต์ USB 2.0 ภายนอก*4、 OTG*1 |
| ไร้สาย | 2.4G/5G WiFi BT |
| พอร์ตอนุกรม | TTL (1-5)、 RS232 (2-4) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุต DC12V3A (ไม่รวมเครื่องพิมพ์) |
| ชื่อสินค้า | มาเธอร์บอร์ด Linux แบบฝัง JLD-A09 |
|---|---|
| แสดง | สนับสนุน LVDS (Dual 8,1920*1080), edp, mipi, HDMI |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุน Dolby |
| ขนาดพีซีบี | 158 มม.*95 มม.*1.5 มม. |
| แบบอย่าง | JLD-A09 |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดแม่ Linux |
|---|---|
| ขนาดพีซีบี | 146 มม*70 มม*1.6 มม |
| ระบบปฏิบัติการ | หุ่นยนต์ |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำปิดไฟปิดกั้นสวิตช์อัตโนมัติ |
| กล้อง | กล้อง USB |