| Nhiệt độ | -20°-80°C |
|---|---|
| Wi-Fi | 2,4g/5g wifi bt |
| Lỗ vít | : đường kính 4mm |
| Ethernet | 10/100/1000m |
| Emmc | Tùy chọn 16G-128G |
| Tên sản phẩm | Máy POS màn hình kép Bo mạch chủ nhúng |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 11 |
| Cổng nối tiếp | Hỗ trợ TTL 、 RS232 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| GPU | ARM G52 2EE Hỗ trợ OpenGL ES 1.1/2.0/3.2 , OpenCL 2.0 , Vulkan 1.1 |
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
|---|---|
| Cổng nối tiếp | TTL (1-7 PC), RS232 (0-6 PC), rs485 (0-2 PC) |
| lấp đầy ánh sáng | Đèn đầy 12V (công tắc có thể điều khiển) |
| Hiển thị | Hỗ trợ màn hình LVD MIPI EDP HDMI |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ Android |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ hệ thống nhúng cho KIOSK |
|---|---|
| Máy ảnh | Hỗ trợ giao diện USB |
| CPU | RK3288 |
| Kích thước PCB | 100mm * 80mm |
| GPU | Mali-T764 |
| Tên sản phẩm | Bảng nhúng RK3568 |
|---|---|
| GPU | Mali-G52GPU |
| Hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Mạng không dây | 2,4g/5g truy cập internet không dây WIFI |
| Loại thẻ nhớ | Hỗ trợ thẻ TF |
| Cổng nối tiếp | TTL (1-7 PC), RS232 (0-6 PC), rs485 (0-2 PC) |
|---|---|
| bộ vi xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit lõi tứ |
| NPU | 1tops |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ Android |
| Người mẫu | Bo mạch chủ ARM nhúng JLD-P01 |
|---|---|
| Kiểu | PCB đa lớp |
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM công nghiệp nhúng |
|---|---|
| Wi-Fi | WiFi 2.4G/5G BT |
| hệ điều hành | ANDROID11/Linux Ubuntu |
| Lớp PCB | Bảng 8 lớp |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng có 5 loại, các loại tùy chọn,TTL(1-5 chiếc,RS232(0-4 chiếc,RS485(0-2 chiếc |
| Tên | Tất cả trong một bo mạch chủ |
|---|---|
| Đầu vào năng lượng | Đầu vào DC12V |
| Màn hình màn hình kép | Không hỗ trợ |
| Ứng dụng | Máy quảng cáo 4K, Thiết bị hiển thị thương mại |
| Ký ức | Tùy chọn bộ nhớ DDR 2G/4G |
| Tên sản phẩm | Bảng cánh tay được nhúng công nghiệp |
|---|---|
| CPU | Rockchip RK3588 |
| GPU | ARM Mali-G610 MC4 |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng có 5 loại, các loại tùy chọn,TTL(1-5 chiếc,RS232(0-4 chiếc,RS485(0-2 chiếc |
| Nguồn điện | Đầu vào DC12V |