| Tên sản phẩm | bảng cánh tay nhúng |
|---|---|
| CPU | RK3588 tám lõi 4*Cortex-A76 + 4*Cortex-A55, với tần số cao nhất là 2,8GHz |
| GPU | ARM Mali-G610 MC4 |
| Lớp PCB | Bảng 8 lớp |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng có 5 loại, các loại tùy chọn,TTL(1-5 chiếc,RS232(0-4 chiếc,RS485(0-2 chiếc |
| Tên sản phẩm | 16G-128G Bo mạch chủ POS tùy chọn với đầu ra video HDMI và bảng điều khiển cảm ứng I2C/USB giao diện |
|---|---|
| Đầu Ra Video | HDMI |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn , bật và tắt nguồn tự động |
| Dung lượng RAM | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
| Máy ảnh | Camera USB |
| Tên sản phẩm | bo mạch chủ pos |
|---|---|
| Người mẫu | JLD-P02 |
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 125mm*90mm*1.6mm |
| Tên sản phẩm | Bảng Linux nhúng |
|---|---|
| Hệ thống vận hành | Android11, Ubuntu20.04, Debian 10 |
| Giao diện USB | USB3.0 x2 USB 2.0*4 |
| Mạng | Hỗ trợ LAN 10 MHz/100 MHz1000 MHz và WiFi không dây 2,4g |
| Giải pháp | RK3568 |
| Tên sản phẩm | Linux Embedded Board |
|---|---|
| Nguồn điện | Đầu vào DC12V/3A |
| Giao diện USB | USB3.0 x2 USB 2.0*4 |
| Máy ảnh | Hỗ trợ camera USB |
| Tùy chỉnh | Đúng |
| Tên sản phẩm | Bo mạch ARM nhúng JLD-P03 |
|---|---|
| bộ xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, với tần số cao nhất là 2.0GHz |
| rom | 16G 32G 64G 128G |
| ĐẬP | 2G 4G 8G |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| Tên sản phẩm | bảng chủ Linux nhúng |
|---|---|
| Bảng điều khiển cảm ứng | Bảng điều khiển cảm ứng cổng i2c và USB |
| Máy ảnh | Camera USB |
| Cổng USB | Ổ cắm USB 2.0 bên trong*5 、 Máy chủ USB 2.0 bên ngoài*4 OTG*1 |
| Không dây | 2,4g/5g wifi bt |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ Linux nhúng JLD-P08 |
|---|---|
| Cổng USB | Ổ cắm USB 2.0 bên trong*5 、 Máy chủ USB 2.0 bên ngoài*4 OTG*1 |
| Không dây | 2,4g/5g wifi bt |
| Cổng nối tiếp | TTL (1-5) rs232 (2-4) |
| Nguồn điện | Đầu vào DC12V3A (không bao gồm máy in) |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ Linux nhúng JLD-A09 |
|---|---|
| Trưng bày | Hỗ trợ LVD (kép 8,1920*1080 , edp , mipi , hdmi |
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ Dolby |
| Kích thước PCB | 158mm*95mm*1,5mm |
| Người mẫu | JLD-A09 |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ Linux |
|---|---|
| Kích thước PCB | 146mm*70mm*1.6mm |
| hệ điều hành | Android |
| RTC | Hỗ trợ nguồn tắt bộ nhớ đồng hồ, hỗ trợ công tắc tự động |
| Máy ảnh | Camera USB |