| Tên sản phẩm | bảng chủ Linux nhúng |
|---|---|
| Cổng nối tiếp | TTL (1-5) rs232 (2-4) |
| Nguồn điện | Đầu vào DC12V3A (không bao gồm máy in) |
| RTC | Hỗ trợ nguồn tắt bộ nhớ đồng hồ, hỗ trợ công tắc tự động |
| Máy ảnh | Camera USB |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ hệ thống nhúng |
|---|---|
| CPU | RK3288 |
| GPU | Mali-T764 |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G LPDDR3 |
| Emmc | Tùy chọn EMMC16G/32G/64G/128G |
| Tên sản phẩm | Bảng hệ thống nhúng máy bán hàng tự động với bộ nhớ 8G và dung nạp nhiệt độ từ -20 đến 80 độ Centigr |
|---|---|
| Ký ức | 8g ~ 64g cho tùy chọn (tiêu chuẩn bảng mở là 8G) |
| Nhiệt độ thích ứng | -20 - 80 Centigrade. |
| kết nối | Ethernet, Wi-Fi, Bluetooth |
| HDMI | Đầu ra HMDI |
| Tên sản phẩm | Rockchip RK3568 Bo mạch chủ Digital Digital HD-MI LVDS 4K HD LCD 2GB+32GB Android11 Bo mạch chủ PO |
|---|---|
| CPU | Cortex-A55 (64 bit, lên đến 2.0GHz)-đa nhiệm hiệu quả cho khối lượng công việc nhúng. |
| GPU | ARM G52 2EE - Hỗ trợ API đồ họa nâng cao (OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1) cho UIS và hiển thị. |
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ POS P08 |
|---|---|
| Cổng USB | Ổ cắm USB 2.0 bên trong*5 、 Máy chủ USB 2.0 bên ngoài*4 OTG*1 |
| Hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04 |
| Trưng bày | Hỗ trợ MIPI |
| Không dây | 2,4g/5g wifi bt |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ Linux |
|---|---|
| Kích thước PCB | 146mm*70mm*1.6mm |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04 |
| RTC | Hỗ trợ nguồn tắt bộ nhớ đồng hồ, hỗ trợ công tắc tự động |
| Máy ảnh | Camera USB |
| Cổng nối tiếp | TTL (1-7 PC), RS232 (0-6 PC), rs485 (0-2 PC) |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bảng chủ Android |
| lấp đầy ánh sáng | Đèn đầy 12V (công tắc có thể điều khiển) |
| bộ vi xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit lõi tứ |
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ phát triển nhúng POS |
|---|---|
| Thích ứng với nhiệt độ | -20 ° ~ 80 |
| Hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Ethernet | 10/100/1000m |
| Kích thước PCB | 102mm*146mm |
| Tên sản phẩm | Bảng POS nhúng cho màn hình thương mại |
|---|---|
| Thương hiệu | Đồ trang sức |
| Ethernet | Hỗ trợ cho 1000 MHz |
| NPU | RK NNT 0,8T |
| Hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Tên sản phẩm | 10,1 inch Wi Fi nhúng Android/bảng Linux RK3288 Bảng PCB công nghiệp với đầu ra HDMI cho máy bán hàn |
|---|---|
| Ký ức | 8g ~ 64g cho tùy chọn (tiêu chuẩn bảng mở là 8G) |
| kích thước PCB | 145mmx100mmx1.6mm |
| HDMI | Đầu ra HMDI |
| Mạng lưới | 6.Support 10/100/1000 MHz LAN và WIFI không dây 2.4 hoặc 5G. |