| ชื่อสินค้า | แบอร์ดแม่ลินูคซ์ที่ฝัง |
|---|---|
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุน Dolby |
| หน่วยความจำ | 2G/4G/8G DDR4 ตัวเลือก |
| ทีพี | I2C และ USB อินเตอร์เฟส TP |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำปิดไฟปิดกั้นสวิตช์อัตโนมัติ |
| ชื่อสินค้า | RK3288 บอร์ด POS แบบฝัง |
|---|---|
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดเครื่อง เปิดและปิดเครื่องอัตโนมัติ |
| อุณหภูมิ | -20°-80°C |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุต DC12V3A |
| ทีพี | I2C/อินเทอร์เฟซ USB TP |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ดเครื่อง POS แบบฝัง |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | หุ่นยนต์ |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดเครื่อง เปิดและปิดเครื่องอัตโนมัติ |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| จีพียู | ARM G52 2EE สนับสนุน OpenGL ES 1.1/2.0/3.2, Opencl 2.0, Vulkan 1.1 |
| Product name | Embedded Rk3588 Android Motherboard Model JLD-I02 |
|---|---|
| RTC | Support Power-off Clock Memory, Automatic Power On And Off |
| Ethernet | 10/100/1000M |
| EMMC | 16G-128G Optional |
| 4G/5G | Support 4G/5G Network |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เมนบอร์ดระบบฝังตัว POS |
|---|---|
| อินเตอร์เฟส USB | USB HOST/OTG |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| พอร์ตอนุกรม | รองรับ TTL、 RS232 |
| ขนาด PCB | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| ชื่อสินค้า | JLD-A09 บอร์ด Linux แบบฝัง |
|---|---|
| กล้อง | กล้อง MIPI |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุต DC12V3A |
| ขนาดพีซีบี | 158 มม.*95 มม.*1.5 มม. |
| แบบอย่าง | JLD-A09 |
| RTC | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดไฟ, เปิดและปิดอัตโนมัติ |
|---|---|
| อีเธอร์เน็ต | 10/100m |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอรองรับเอฟเฟกต์เสียง Dolby |
| EMMC | ตัวเลือก 16G-128G |
| อินเตอร์เฟส USB | USB ภายใน 2.0 (7 ชิ้น), USB 2.0 ภายนอก (1 พีซี), OTG ภายนอก (1 พีซี) |
| Product name | Embedded Main Board JLD-A10 |
|---|---|
| OS | ANDROID 11/Linux Ubuntu |
| Application | Commercial display |
| OEM | Welcome |
| eMMC | 16G-128G |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดระบบที่ติดตั้ง |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | หุ่นยนต์ |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดเครื่อง เปิดและปิดเครื่องอัตโนมัติ |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| จีพียู | ARM G52 2EE สนับสนุน OpenGL ES 1.1/2.0/3.2, Opencl 2.0, Vulkan 1.1 |
| ชื่อสินค้า | RK3568 Android 11 Board Self-Service Service Service Kiosk Kiosk BoiSk เครื่องจักรระบบฝังตัวพร้อม 1T |
|---|---|
| ขนาด PCB | 140 มม.*91 มม.*1.6 มม. |
| แกะ | 2GB/4GB/8GB |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 / อูบนูตู 20.04 / เดบิอัน 10 |
| รอม | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |