| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บอร์ดหลักที่ฝังอยู่ JLD-P08 |
|---|---|
| ขนาด PCB | 146 มม*70 มม*1.6 มม |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04 |
| แหล่งจ่ายไฟ | อินพุต DC12V3A (ไม่รวมเครื่องพิมพ์) |
| ไร้สาย | 2.4G/5G WiFi BT |
| ชื่อสินค้า | Rockchip RK3568 เมนบอร์ด ARM แบบฝัง |
|---|---|
| เอาท์พุทวิดีโอ | รองรับเอาต์พุตวิดีโอรูปแบบ LVDS, EDP, MIPI |
| OEM/ ODM | สนับสนุน |
| จีพียู | mali-g52gpu |
| ระบบปฏิบัติการ | ระบบปฏิบัติการ Android 11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| ความจุแรม | 2G/4G/8G DDR4 ตัวเลือก |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -20 °- 80 ℃ |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | โปรเซสเซอร์ RK3568 Quad-Core 64-bit Cortex-A55, ความถี่สูงสุด 2.0GHz |
| หน่วยความจำแฟลช | 16G-128G ให้เลือก |
| พอร์ตอนุกรม | 7 โดยรวม, ประเภทเสริม, TTL (1-7 ชิ้น), RS232 (0-6 ชิ้น), RS485 (0-2 พีซี) |
| ชื่อสินค้า | แบอร์ดแม่ ARM ที่ติดตั้ง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | อัญมณี |
| OEM/ ODM | สนับสนุน |
| จีพียู | mali-g52gpu |
| ระบบปฏิบัติการ | ระบบปฏิบัติการ Android 11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ด ARM แบบฝัง JLD-P05 |
|---|---|
| ซีพียู | โปรเซสเซอร์ RK3568 Quad-Core 64-bit Cortex-A55 ความถี่สูงสุดคือ 2.0GHz |
| OEM/ ODM | สนับสนุน |
| จีพียู | mali-g52gpu |
| ระบบปฏิบัติการ | ระบบปฏิบัติการ Android 11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| Product name | Cost Effective Motherboard System On Module RK3566 Quad Core 64-bit Cortex-A55 Single Board Computer For Embedded Applications JLD-P02 |
|---|---|
| OS | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| NPU | 1TOPS |
| RAM | 2GB/4GB/8GB |
| Rom | 16GB/32GB/64GB/128GB |
| ชื่อสินค้า | Quad-Core 2.0GHz Gigabit Ethernet RK3568 MOTHERBOAR |
|---|---|
| แกะ | 2GB/4GB/8GB |
| รอม | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 / อูบนูตู 20.04 / เดบิอัน 10 |
| ประเภท | PCB หลายชั้น |
| ชื่อสินค้า | Rockchip RK3566 เมนบอร์ดระบบฝังตัว |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | รองรับอินเทอร์เฟซ I2C นิ้วและอินเทอร์เฟซ USB หน้าจอสัมผัสแบบมัลติทัชแบบสัมผัสแบบ capacitive |
| RT | ใช่ |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| อินเตอร์เฟซ USB | USB3.0 HOST/OTG |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ค่าใช้จ่ายที่คุ้มค่า Rockchip PX30 Cortex-A35 ARM ฝังตัวเมนบอร์ด Mainboard Android PCBA มาเธอร์บอร์ |
|---|---|
| ซีพียู | PX30 (quad-core cortex-A35, 1.4GHz) |
| GPU | Multi-Core Arm® Mali ™ -G31 |
| Memory | 1GB DDR3 (max 2GB) |
| พื้นที่จัดเก็บ | 4GB - 16GB NAND Flash (ค่าเริ่มต้น) หรือสูงสุด 32GB EMMC |
| ชื่อสินค้า | แบอร์ดแม่ลินูคซ์ที่ฝัง |
|---|---|
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุน Dolby |
| หน่วยความจำ | 2G/4G/8G DDR4 ตัวเลือก |
| ทีพี | I2C และ USB อินเตอร์เฟส TP |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำปิดไฟปิดกั้นสวิตช์อัตโนมัติ |