| Tên sản phẩm | Bảng hệ thống nhúng |
|---|---|
| NPU | 1tops |
| Ký ức | 2GB/4GB/8GB DDR4 - Có thể mở rộng cho khối lượng công việc nhẹ đến trung bình. |
| Đầu vào nguồn | Đầu vào DC12V-28V |
| Kho | 16GB Mạnh 128GB Emmc + TF-card-Lưu trữ đáng tin cậy cho HĐH, ứng dụng và nhật ký. |
| Tên sản phẩm | Bảng POS nhúng RK3288 |
|---|---|
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn, tự động bật và tắt nguồn |
| Nhiệt độ | -20°-80°C |
| Nguồn điện | Đầu vào DC12V3A |
| TP | Giao diện I2C /USB TP |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ máy POS nhúng |
|---|---|
| hệ điều hành | Android |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn, tự động bật và tắt nguồn |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| GPU | ARM G52 2EE Hỗ trợ OpenGL ES 1.1/2.0/3.2 , OpenCL 2.0 , Vulkan 1.1 |
| Product name | Embedded Rk3588 Android Motherboard Model JLD-I02 |
|---|---|
| RTC | Support Power-off Clock Memory, Automatic Power On And Off |
| Ethernet | 10/100/1000M |
| EMMC | 16G-128G Optional |
| 4G/5G | Support 4G/5G Network |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ hệ thống nhúng POS |
|---|---|
| Giao diện USB | USB HOST/OTG |
| Hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Cổng nối tiếp | Hỗ trợ TTL 、 RS232 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Tên sản phẩm | Bo mạch Linux nhúng JLD-A09 |
|---|---|
| Máy ảnh | Camera MIPI |
| Nguồn điện | Đầu vào DC12V3A |
| Kích thước PCB | 158mm*95mm*1,5mm |
| Người mẫu | JLD-A09 |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn , bật và tắt nguồn tự động |
|---|---|
| Ethernet | 10/100m |
| Đầu ra âm thanh | STEREO, Hỗ trợ hiệu ứng âm thanh Dolby |
| Emmc | Tùy chọn 16G-128G |
| Giao diện USB | USB 2.0 (7 PC), USB 2.0 (1 PC) bên ngoài, OTG bên ngoài (1 PC) |
| Product name | Embedded Main Board JLD-A10 |
|---|---|
| OS | ANDROID 11/Linux Ubuntu |
| Application | Commercial display |
| OEM | Welcome |
| eMMC | 16G-128G |
| Tên sản phẩm | Bảng hệ thống nhúng |
|---|---|
| hệ điều hành | Android |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn, tự động bật và tắt nguồn |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| GPU | ARM G52 2EE Hỗ trợ OpenGL ES 1.1/2.0/3.2 , OpenCL 2.0 , Vulkan 1.1 |
| Tên sản phẩm | RK3568 Android 11 Bảng tự phục vụ của Board Nhúng |
|---|---|
| kích thước PCB | 140mm*91mm*1.6mm |
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |