| Tên sản phẩm | Bảng chính POS |
|---|---|
| Hệ điều hành | Android 11 |
| Cổng nối tiếp | Hỗ trợ TTL 、 RS232 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| GPU | ARM G52 2EE Hỗ trợ OpenGL ES 1.1/2.0/3.2 , OpenCL 2.0 , Vulkan 1.1 |
| Camera | To Support A USB Camera |
|---|---|
| Memory | 2G / 4G / 8G DDR4 Optional |
| RTC | Support Power Off Clock Memory, Support Automatic Switch Function |
| Operating System | ANDROID11, Ubuntu20.04, Etc |
| USB Interface | USB 3.0 HOST / OTG |
| Tên sản phẩm | Hệ thống quay vòng Bo mạch chủ ARM nhúng |
|---|---|
| Hỗ trợ cập nhật chương trình cơ sở | OTA |
| Vị trí cổng | USB, HDMI |
| Dung lượng bộ nhớ | 2G/4G DDR3 |
| Dung lượng lưu trữ | 8g ~ 64g Emmc |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM nhúng JLD-P05 |
|---|---|
| CPU | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, tần số cao nhất là 2.0GHz |
| OEM/ ODM | Ủng hộ |
| GPU | Mali-G52GPU |
| hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ ARM nhúng |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm | Cổ phần |
| Ứng dụng | Máy POS KIOSK |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Kích thước PCB | 125mm*90mm |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ nhúng Rockchip RK3568 JLD-P03 |
|---|---|
| bộ xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, với tần số cao nhất là 2.0GHz |
| rom | 16G 32G 64G 128G |
| ĐẬP | 2G 4G 8G |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| Sản phẩm | Linux Embedded Board |
|---|---|
| GPIO | Ủng hộ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước LCD Tùy chọn | 7/8/10.1/13.3/15.6/18,5/21,5, v.v. |
| Giao diện USB | USB3.0 x2 USB 2.0*4 |
| Product name | Interactive Touch Screen Android Motherboard |
|---|---|
| PCB size | 140mm*91mm*1.6mm |
| RTC | Support power-off clock memory and automatic power on and off |
| Application | Commercial display |
| OEM | Welcome |
| Tần số CPU | 1,8 GHz |
|---|---|
| CPU | RK3568 Lõi Tứ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mạng | Hỗ trợ LAN 10 MHz/100 MHz1000 MHz và WiFi không dây 2,4g |
| Đầu ra video | Hỗ trợ LVDS (1920*1080, EDP (2560*1440, đầu ra video định dạng MIPI |
| Tên sản phẩm | Rockchip Rk3568 Android Board Quad Core Industrial Arm Board Android 11 Bảng chính PCB nhúng |
|---|---|
| Vật liệu | RF4 |
| Loại | pcb nhiều lớp |
| Lớp | 6 |
| kích thước PCB | 170mmx170mm |