| Tên sản phẩm | Bảng chính được nhúng JLD-P08 |
|---|---|
| Kích thước PCB | 146mm*70mm*1.6mm |
| Hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04 |
| Cung cấp điện | Đầu vào DC12V3A (không bao gồm máy in) |
| Không dây | 2,4g/5g wifi bt |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM nhúng Rockchip RK3568 |
|---|---|
| Đầu ra video | hỗ trợ đầu ra video định dạng LVDS, EDP, MIPI |
| OEM/ ODM | Ủng hộ |
| GPU | Mali-G52GPU |
| hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Dung lượng RAM | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
|---|---|
| nhiệt độ | -20 °- 80 |
| Loại bộ xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, tần số tối đa 2.0GHz |
| Bộ nhớ flash | Tùy chọn 16G-128G |
| cổng nối tiếp | 7 Tổng cộng, các loại tùy chọn, TTL (1-7 PC), RS232 (0-6 PC), RS485 ((0-2 PC) |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ ARM nhúng |
|---|---|
| Thương hiệu | Đồ trang sức |
| OEM/ ODM | Ủng hộ |
| GPU | Mali-G52GPU |
| hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM nhúng JLD-P05 |
|---|---|
| CPU | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, tần số cao nhất là 2.0GHz |
| OEM/ ODM | Ủng hộ |
| GPU | Mali-G52GPU |
| hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Product name | Cost Effective Motherboard System On Module RK3566 Quad Core 64-bit Cortex-A55 Single Board Computer For Embedded Applications JLD-P02 |
|---|---|
| OS | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| NPU | 1TOPS |
| RAM | 2GB/4GB/8GB |
| Rom | 16GB/32GB/64GB/128GB |
| Tên sản phẩm | Cõi tứ 2.0GHz Gigabit Ethernet RK3568 Phần cứng nhúng bo mạch chủ với AI với AI |
|---|---|
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| Loại | pcb nhiều lớp |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ hệ thống nhúng Rockchip RK3566 |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | hỗ trợ giao diện I2C inch và giao diện USB màn hình cảm ứng điện dung đa điểm |
| RT | Đúng |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| Giao diện USB | USB3.0 HOST/OTG |
| Tên sản phẩm | Chi phí hiệu quả của Rockchip PX30 Cortex-A35 ARM nhúng bảng chính Android PCBA Bo mạch chủ kiểm soá |
|---|---|
| CPU | PX30 (Cortex-A35, 1,4GHz) |
| GPU | ARM ARM® MALI ™ -G31 |
| Ký ức | 1GB DDR3 (tối đa 2GB) |
| Kho | Flash NAND 4GB |
| Tên sản phẩm | bảng chủ Linux nhúng |
|---|---|
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ Dolby |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
| TP | Giao diện I2C và USB TP |
| RTC | Hỗ trợ nguồn tắt bộ nhớ đồng hồ, hỗ trợ công tắc tự động |